tuta

Zabin Halartar Kasuwancin Smart 2023

Agusta 31-2023

TheAURE Halartar Kasuwanci da Katin Kula da Katin Yana mai da hankali kan fasahar aikace-aikacen Intanet na Abubuwa, cike da ɗaukar sabbin halaye na haɓaka haɓakar bayanan kasuwanci, taimaka wa kamfanoni don haɓaka haɓaka bayanan cibiyar sadarwa, IoT, sabis na sarrafa hankali, da gini a cikin kulawar muhalli, jama'a. ayyuka, da sauran fagage, gabaɗaya inganta ƙimar amfani da albarkatun kasuwanci, matakin gudanarwa, da ingancin kayan aikin software da kayan masarufi.Dangane da tarin gogewa a cikin ayyukan masana'antu a cikin shekaru da yawa, zane akan wasu abubuwan haɓaka masana'antu, da bin buƙatun kasuwancin da dabarun ci gaba na gaba, muna nufin ƙirƙirar sabon ƙarni na halartar masana'antu mai kaifin baki da tsarin kula da katin don kamfani.

Tsarin zai haɗu tare da Intanet na Abubuwa, Ƙididdigar girgije, na'urorin hannu, ƙwarewa, da fasahar 3G don tallafawa ci gaba da sababbin fasahar IT;Yayin haɓaka tsohon tsarin kasuwanci, yana biyan bukatun aiki da kulawa da kulawa da sassan kasuwanci da yawa, ya zama "tsarin aikace-aikacen matakin dandamali na asali" wanda ke rufe kasuwancin.

Tsarin zai canza daga mayar da hankali kan aiwatar da kasuwanci kawai zuwa mai da hankali kan ƙimar tsarin gaba ɗaya.Sabili da haka, wannan tsarin yana ɗaukar nau'i-nau'i da yawa, tushen bas, tashoshi da yawa, da sassauƙan gine-gine don saduwa da ci gaba da buƙatun ci gaba na kamfanoni.

Tsarin yana da nufin kafa dandamalin aikace-aikacen haɗin gwiwa don kamfanoni, kuma tare da tallafinsa, aikace-aikacen sa na iya cimma haɗin kai na ainihi da sabis na bayanai, canza yanayin gini na kwafin yanzu, keɓancewar bayanai, kuma babu ƙa'idodi guda ɗaya.

Tsarin yana da haɗe-haɗen biyan kuɗin amfani da ayyukan tantancewa, ba da damar ma'aikata su wuce ta cikin kamfani tare da katunan, wayoyin hannu, ko na'urori masu ƙima kawai.Yana da ayyuka kamar cin abinci na cafeteria, sarrafa filin ajiye motoci, ƙofofin shiga da fita da ƙofofin raka'a, halarta, caji, da sasanta cin kasuwa.Idan aka kwatanta da sauran tsarin bayanan gudanarwa, nasarar gina haɗin gwiwar kasuwanci da katin kulawa kai tsaye yana nuna kyakkyawan ingancin gudanarwa na kamfani, kuma yana ba da damar ma'aikata da baƙi na ƙasashen waje su ji kulawa mai zurfi, ƙirƙirar aminci, kwanciyar hankali, dacewa, ingantaccen aiki. , da yanayin aiki na ceton makamashi don manajojin kasuwanci, ma'aikata, da 'yan kasuwa.

Cikakken ra'ayoyin gini na yanayin

Katin kula da harkokin kasuwanci yana da ayyuka kamar gudanarwar halarta, shigarwa da fita daga kofofin kasuwanci da ƙofofin raka'a, sarrafa filin ajiye motoci, caji da biyan kuɗi, rarraba jin daɗi, daidaita cin abinci na 'yan kasuwa, da sauransu. ayyuka na gudanarwa, kuma zai iya cimma sabon tsayin aikace-aikacen "bayyane, mai sarrafawa, da kuma ganowa", da hankali yana gabatar da buƙatun bayanai na gaskiya na rawar da ake ciki a halin yanzu, da kuma nuna tsarin gudanarwa na masana'antu da falsafar sabis.Don haka, manufofin ginin na halartar masana'antu da katin sarrafa damar su ne kamar haka:

1. Ta hanyar gina tsarin halartar kamfanoni da tsarin kula da katin, za a fara kafa wani dandamali na haɗin kai don gudanar da harkokin kasuwanci, da haɓaka daidaitaccen tsarin sarrafa bayanan kasuwanci, gina sararin dijital mai kyau da yanayin musayar bayanai, da ƙara fahimtar hankali. na sarrafa bayanai, sadarwar watsa bayanai, bayanan mai amfani, da kula da daidaitawa tsakanin kamfanoni.

2. Yin amfani da halartan kasuwancin da tsarin kula da katin kuɗi don cimma daidaiton shaidar shaidar mutum ɗaya, maye gurbin katunan da yawa tare da kati ɗaya, da kuma amfani da hanyoyin tantancewa da yawa don maye gurbin hanyar tantancewa ɗaya, wannan yana nuna tsarin gudanar da kasuwancin da ya dace da mutane, yana sa rayuwar ma'aikata ta zama mai farin ciki da farin ciki. gudanarwa sauki.

3. Yin amfani da ainihin bayanan da aka bayar ta hanyar halartar kasuwancin da tsarin kula da katin kuɗi, haɗawa da kuma fitar da gina tsarin tsarin gudanarwa daban-daban a cikin kamfani, samar da cikakkun bayanai da sabis na bayanai da kuma bayanan yanke shawara don sassa daban-daban na gudanarwa, da kuma inganta ingantaccen tsarin gudanarwa. ingancin gudanarwa da matakin kasuwancin.

4. Aiwatar da haɗaɗɗen biyan kuɗi na lantarki da sarrafa kuɗin kuɗi a cikin kamfani, da haɗa duk bayanan biyan kuɗi da amfani tare da dandamalin cibiyar albarkatun bayanai don raba bayanan halartar masana'antu da dandalin sarrafa katin.

Gabaɗaya ra'ayoyin gine-gine

Shirin Halartar Harkokin Kasuwancin WEDS da Tsarin Katin Kula da Katin Yana ɗaukar tsarin gudanarwa na matakai biyu, wanda shine "tsarin sarrafawa, kulawar da ba ta dace ba" don cimma tsarin gudanarwa na aikin haɗin gwiwa tsakanin cibiyar gudanarwar kasuwanci da kamfanoni daban-daban.

Tsarin ya dogara ne akan dandamalin sarrafa katin guda ɗaya kuma yana haɗa nau'ikan kayan aiki daban-daban ta hanyar hanyar sadarwa don samar da ainihin tsarin tsarin.Kamar yadda aka tsara tsarin bisa ga kayayyaki, ana iya daidaita shi bisa ga bukatun gudanarwa da ci gaba, aiwatar da mataki zuwa mataki, tare da kowane karuwa ko raguwa a ayyuka da fadada sikelin.

Dukkan ayyuka na halartar masana'antu da tsarin katin sarrafawa ana bayar da su a cikin nau'ikan kayan aiki.Amfanin modularity shine cewa yana iya daidaitawa da bukatun masu amfani, kuma tsarin zai iya daidaitawa ba bisa ka'ida ba kuma yana aiki tare da juna.Ana iya haɗa shi don saduwa da buƙatun mai amfani da haɗin kai tare da yanayin sarrafa mai amfani.Tsarin ya ƙunshi tsarin aikace-aikacen da yawa kamar halarta, cin abinci, siyayya, shigarwa da fita abin hawa, tashoshi masu tafiya a ƙasa, tsarin alƙawari, tarurruka, motocin jigilar kaya, ikon shiga, barin shigarwa da fita, saka idanu bayanai, buga bayanai, da tsarin tambaya.Duk tsarin ƙasa na iya samun nasarar raba bayanai da kuma yin hidima iri ɗaya ga duk halartar masana'antu da dandalin sarrafa katin.

Aiwatar da ra'ayoyin fasaha

Tsarin yana ɗaukar tsarin dandamali na kansa don sauƙaƙe tsarin gine-ginen al'amura masu rikitarwa da suka shafi haɓakawa, turawa, da gudanar da halartar masana'antu da mafita na katin sarrafawa.Tsarin tsarin aikace-aikacen tsarin yana ɗaukar haɗin gine-ginen B/S+C/S, kuma tsarin tsarin tsarin aikace-aikacen an ƙaddara bisa halayen kowane shirin aikace-aikacen tsarin ƙasa.A lokaci guda, yana ba da buƙatun aikace-aikacen babban samuwa, babban abin dogaro, da haɓakar tsarin haɗin kai na tsakiya.Matsaloli da yawa na kan layi kamar su UDP unicast na gaba, watsa shirye-shiryen UDP na gaba, UDP unicast baya, baya TCP, da sabis na girgije ana karɓa tsakanin kasuwancin gaba-gaba da sabobin aikace-aikacen, suna rufe duk hanyoyin sadarwa na yanzu.

Ta hanyar samar da tsarin ci gaba mai haɗin kai, farashi da rikitarwa na haɓaka aikace-aikacen nau'i-nau'i da yawa sun ragu, yayin da suke ba da goyon baya mai karfi don haɗa aikace-aikacen da ake ciki, inganta hanyoyin tsaro, da inganta aikin.

Tunani don gano kafofin watsa labarai

Yana goyan bayan tantance katin RFID iri-iri marasa lamba, yana iya faɗaɗa ganewar halitta kamar sawun yatsa/hotunan fuska, da lambar lambar QR ta wayar hannu.

Don tsarin ɓoye bayanan IC/NFC katunan hannu, katin an fara izini.Katuna marasa izini suna hana masu amfani da kamfanoni yin amfani da su akai-akai, sannan ana gudanar da ayyukan bayar da katin.Bayan an gama bayar da katin, mai katin zai iya gudanar da ayyukan tantancewa da katin.

Don gano yanayin halitta kamar hotunan yatsu/hotunan fuska, tsarin ya fara tattara abubuwan ganowa na ma'aikata' hotunan yatsu/fuskokin fuska, kuma yana adana su bisa wasu algorithms.Lokacin da aka sake ganowa, hotunan fuskar da aka gano ana nemo makasudi a cikin bayanan hoton fuskar.Kwatanta fasalulluka/fuskokin fuska da aka tattara akan rukunin yanar gizo tare da fasalin yatsan yatsa/hotunan fuska da aka adana a cikin ma'ajin sawun yatsa/ bayanan hoton fuska don tantance ko suna cikin sawun yatsa ɗaya/hoton fuska.

Tabbacin na biyu na tantance fuska: Kunna tabbatar da tantance fuska ta biyu.Lokacin da tashar tantance fuska ta gano mutane masu kamanceceniya (kamar tantance tagwaye), za ta fito ta atomatik akwatin shigar da tabbaci na biyu, wanda zai sa ma'aikatan tantancewa su shigar da lambobi uku na ƙarshe na lambar ID ɗin su (waɗanda za a iya saita su), kuma yi kwatancen tabbatarwa na biyu don cimma daidaitaccen fahimtar fuska na mutane masu kamanceceniya kamar tagwaye.

tuntube mu

Shandong Well Data Co., Ltd. yana mai da hankali kan harabar harabar da masu amfani da kasuwancin gwamnati tare da dabarun haɓakawa na "samar da masu amfani tare da mafita ga gano ainihin ainihi da sabis na saukarwa".Its manyan kayayyakin sun hada da: kaifin baki harabar hadin gwiwa ilimi girgije dandamali, harabar ganewa aikace-aikace mafita, kaifin baki sha'anin management dandali, da kuma ainihi gane m tashoshi, wanda aka yadu amfani da damar iko, halarta, amfani, aji signage, taro, da dai sauransu Management of wurare. inda baƙi da sauran ma'aikata ke buƙatar tabbatar da ainihin su.

图片 9

Kamfanin yana bin mahimman ka'idodin "ƙa'ida ta farko, gaskiya da aiki, ƙarfin hali don ɗaukar alhakin, ƙididdigewa da canji, aiki tuƙuru, da haɗin gwiwar nasara", da haɓakawa da samar da samfuran asali: dandamalin sarrafa kamfani mai kaifin basira, gudanarwar harabar mai kaifin basira. dandali, da kuma tashar gane asali.Kuma muna sayar da samfuranmu a duniya ta hanyar samfuranmu, ODM, OEM da sauran hanyoyin tallace-tallace, dogaro da kasuwar cikin gida.

图片 9

An ƙirƙira a cikin 1997

Lokacin jeri: 2015 (Sabuwar Alamar Haja ta Uku 833552)

Cancantar Kasuwanci: Babban Kamfanin Fasaha na Kasa, Kamfanin Takaddun Shaida na Software Biyu, Shahararriyar Kasuwancin Kasuwanci, Kamfanin Gazelle na lardin Shandong, Lardin Shandong Excellent Software Enterprise, Shandong Province Specialized, Refined, and New Small and Medium size Enterprise, Shandong Province Enterprise Technology Centre, Lardin Shandong Invisible Champion Enterprise

Sikelin kasuwanci: Kamfanin yana da ma'aikata sama da 150, ma'aikatan bincike da haɓaka 80, da kuma sama da 30 na musamman da aka hayar.

Mahimman ƙwarewa: bincike da haɓaka fasahar software, ƙarfin haɓaka kayan masarufi, da ikon saduwa da keɓaɓɓen haɓaka samfuran da sabis na saukarwa.